KA-SHEN Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
KA-SHEN Board

::<[ศูนย์บัญชาการ KSN. ภารกิจพิชิตราชันย์]>::

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=

Go down 
kunpot
RYUSAKii
kanin
sz_kaz
เหมันต์
felalia
sensei_z
นู๋ปอนด์จ้า
lemonwhite
SandalVitreous
lordkillya
15 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
lordkillya
นักเรียนใหม่ไร้ฝีมือ
lordkillya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 18

เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyMon Aug 20, 2007 10:29 am

เรนครับ ช่วยแนะนำติชมด้วยนะคร้าบบ เด็กหม่ายยยยยยยย เหอๆๆ
เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= 2

เงยหน้าขึ้นไปมอง..เอ๋..ฮะ เฮ้ยย!!O[]o เรนหน้าสวย(มั้ง) แว้กกกกกกกกกกกก(/me วิ่งกลับโลงไปวาดใหม่)

..ว่าแต่..มันโผล่รึป่าวครับ(มั่วเวลาลงอ่ะ)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
lordkillya
lordkillya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 18

เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyMon Aug 20, 2007 10:31 am

งั้นเอาลิงค์ดีกว่าครับTT TT ผมลงไม่เป็นอ่ะ ใครก็ได้สอนผมที!!!!!! http://my.dek-d.com/killkiller/show_picture.php?pid=9512385&user_id=709584 นี่ลิ้งค์ครับ TT___________TT
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
lordkillya
lordkillya

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyMon Aug 20, 2007 10:32 am

งั้นเอาลิงค์ดีกว่าครับTT TT ผมลงไม่เป็นอ่ะ ใครก็ได้สอนผมที!!!!!! http://my.dek-d.com/killkiller/show_picture.php?pid=9512385&user_id=709584 นี่ลิ้งค์ครับ TT___________TT
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyMon Aug 20, 2007 4:02 pm

อ๊ากกก เรนน่ารักมากค่ะน้อง
>_<
สวยยยย 555555+ ชอบค่ะชอบ
http://sinsin.exteen.com
lemonwhite
หน่วยรบพิเศษ KSN
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyMon Aug 20, 2007 6:39 pm

อึ้งๆ(ฮา)
เรนสวยมาก >< ถ้าใส่แว่นแล้วจะดูนึกถึงภาณุนะ
แต่เส้นสวยนะคะ งามๆๆ

ถึงทุกคน เค้ากลับมาแว้วววววววววววว
(เสียงจากทุกคน : แกเป็นไคร๊~~~( ~~~~TT[]TT))
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyTue Aug 21, 2007 3:14 pm

นู๋นาว พี่ก็กลับมาแล้วเหมือนกัน T_T คิดถึงทุกคนที่นี่ม๊ากมาก หวังว่าจะยังอยู่กันครบนะคะ

(เจ๊อุตส่าห์หาวิธีปลดบล็อคได้แล้วเชียวน้า)
http://sinsin.exteen.com
นู๋ปอนด์จ้า
อาจารย์ฝึกหัดหน้าสวย
นู๋ปอนด์จ้า

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 325

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyTue Aug 21, 2007 8:10 pm

O_o นั่นเรนเหรอ o_O

น่าร๊ากกกกกจัง >///<"

ห๊ะ !! ไม่น่าเชื่อ ทำไม พี่ซินเข้าได้แล้วรึ น้องนาวด้วย แก้บอร์ดได้แล้วเย้อ ดีจายๆๆๆๆๆ \^o^/

คราวนี้บอร์ดจะได้ไม่เงียบเหงาอีก TT^TT
sensei_z
Mod.
Mod.
sensei_z

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 124

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyTue Aug 21, 2007 8:21 pm

กร๊าซ์~~

เริ่ดคร่า~

[ในที่สุดตูก้อเข้าบอร์ดได้ตามมา >O< ลักกี้]

ยินดีที่ได้รู้จักค่า!
lemonwhite
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyTue Aug 21, 2007 10:25 pm

กว่าจะเข้าบอร์ด ลำบากมากเลยค่า =w=\"
แต่หนูก็บ่ยั้นด๊อก!
Psนิดโหน่ย.

^
^
^
^
ราวี่ของน้อง งั้นดะเป็นของหนูนะ อุฮิๆๆๆๆ
(โดนจับตรบ)
felalia
felalia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 413

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyWed Aug 22, 2007 1:04 pm

น่ารักมากๆๆเลยค่ะ^^
เหมันต์
หัวหน้าภารโรง
เหมันต์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1465

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyWed Aug 22, 2007 7:18 pm

น่าร๊ากกกกกกกก...
งามมั่กๆ
หน้าหวานดีนะ

โอ้...ท่าอาจารย์รับข้าเป็นศิษย์ด้วยเถิด
>w<
http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=64625&eid=7
sz_kaz
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
sz_kaz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 265

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyWed Aug 22, 2007 11:33 pm

น่ารักมากๆ เลย...ถ้าไม่รังเกียจรับข้าน้อยเป็นศิษย์ร่วมสำนักร่วมกับท่านเหมันต์ด้วยเถิดขอรับ
kanin
kanin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1362

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyThu Aug 23, 2007 10:42 am

ขอเป็นศิษย์ด้วยคนงับ

เรนเท่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เห็นแล้ว...น่าจับกดจังเยย-.,-(ว๊าก อย่ามองเราอย่างนั้นสิงับTT^TT)
sz_kaz
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
sz_kaz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 265

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyThu Aug 23, 2007 8:40 pm

แอบเหล่ท่านนิน..อิอิ ถ้างั้นก็มีศิษย์ร่วมสำนักเพิ่มอีก 1 ..ว่าแต่ท่าน
lordkillya ยังไม่ได้บอกว่ารับเลยอ่ะ..( โมเมไปเรื่อยเลยเรา..)
RYUSAKii
ผู้คุมกฎแสนเยือกเย็น
ผู้คุมกฎแสนเยือกเย็น
RYUSAKii

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 803

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyFri Aug 24, 2007 7:40 pm

บอกได้คำเดียว...สวย...
รับผมเป็นศิษย์ด้วยคนเถอะครับ ข้าน้อยขอคาระวะ

แง่มๆ...ทุกคนคร้าบ ผมก็กลับมาแล้วน้า!!!!((ไม่น้อยหน้าพี่นาว))555+...

((พลั่ก!!!บอร์ดนี้ไม่ต้อนรับคนบ้า แล้วริวก็กระเด็นออกไป))...
lordkillya
lordkillya

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyFri Aug 24, 2007 8:09 pm

อ่า..ขอบคุณสำหรับคำชมครับ(ดีจายสุดๆ)

เอ่อ..แต่ข้าน้อยยังมิกล้ารับท่านเหมันต์ ท่านsz_kaz(ผมอ่านไม่ออกง่า) ท่านนิน แล้วก็ท่านริว เป็นศิษย์อ่ะขอรับ ฝึมือไม่สูงพอ-*- ที่ผมวาดได้(แล้วพอดูได้) ก็มีแต่หน้านี่แล แถมตาเหล่(ตาสองข้างไม่เท่ากันT^T) คางเบี้ยว และอีกนานัปการ ลงสีไม่เป็น สอนคนไม่เป็น และถ้าจะไปเป็นศิษย์ผมแนะนำท่านเปากะท่านนาวดีก่า..เพราะผมจะตามไปอีกคน เหอๆๆ ท่านนาว...รับผมเป็นศิษย์ด้วยเทิ้ดดดด(เอ่อ...หวังว่าคงเข้าใจว่าผมไม่เก่งงงง)
lordkillya
lordkillya

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyFri Aug 24, 2007 8:10 pm

อ่า..ขอบคุณสำหรับคำชมครับ(ดีจายสุดๆ)

เอ่อ..แต่ข้าน้อยยังมิกล้ารับท่านเหมันต์ ท่านsz_kaz(ผมอ่านไม่ออกง่า) ท่านนิน แล้วก็ท่านริว เป็นศิษย์อ่ะขอรับ ฝึมือไม่สูงพอ-*- ที่ผมวาดได้(แล้วพอดูได้) ก็มีแต่หน้านี่แล แถมตาเหล่(ตาสองข้างไม่เท่ากันT^T) คางเบี้ยว และอีกนานัปการ ลงสีไม่เป็น สอนคนไม่เป็น และถ้าจะไปเป็นศิษย์ผมแนะนำท่านเปากะท่านนาวดีก่า..เพราะผมจะตามไปอีกคน เหอๆๆ ท่านนาว...รับผมเป็นศิษย์ด้วยเทิ้ดดดด(เอ่อ...หวังว่าคงเข้าใจว่าผมไม่เก่งงงง)
lordkillya
lordkillya

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyFri Aug 24, 2007 8:13 pm

เวรล่ะ ทำไมมันขึ้นสองอัน=[]= (ไม่เข้าใจมานาน) อ้อ จะเรียกผมว่าคิลหรือเอิงก็ได้คับ ไม่ต้องเต็มยศก็ได้..แหะๆ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร้าบบบบบบบบบบบ!!!!!
เหมันต์
เหมันต์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1465

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyFri Aug 24, 2007 8:37 pm

ยินดีจ้า เอิง
แล้วเราชื่ออัยย์นะ
เวงกำ...ชื่อผู้ชาย(ในคาเชน)ไหงกลายมาเปงชื่อผู้หญิงล่ะนี่ -*-
อืม เราก็มีเพื่อนชื่อเอิงเหมือนกัน^_^
http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=64625&eid=7
kunpot
ปีสองจอมซนปนทะเล้น
kunpot

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 150

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptySat Aug 25, 2007 7:54 pm

Wow!!! สวยงามมากเลยครับ สวยจริงๆ
เท่มากเลยอะ ฝีมือ เอิง ไม่ได้ไม่สูงหรอกครับ ใช้ได้เลยทีเดียวอะ เค้ายังสู้ไม่ได้เลย
อิฉาอะ เพราะฉะนั้น รับผมเป็นศิษย์ด้วยนะครับ
นู๋ปอนด์จ้า
นู๋ปอนด์จ้า

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 325

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptySun Aug 26, 2007 4:32 pm

เอามั่งๆ รับข้าน้อยเป็นศิษย์ด้วย m_ _m (คารวะ)
arachinea
arachinea

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 135

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyMon Aug 27, 2007 5:35 pm

งดงามค่ะ ท่านอาจารย์ ( พลั่กo.,Oหงิง~ เค้ายังไม่รับแกเป็นศิษย์เลย-*- ) น่ารักดีค่ะ ถ้าลงสีด้วยก็จะเป็นบุญตาเเก่ข้าน้อยมากเจ้าค่ะ น่าร้ากก^//^
lordkillya
lordkillya

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyFri Aug 31, 2007 7:36 pm

ฮ่าๆๆๆ(ฮาแบบเครียดๆ)

ผมลงสีไม่เป็นอ่ะ-o-....พลั่กกก....ฟิ้วววววววววว(โดนโยนลงถังขยะเรียบร้อยยย)และมีเสียงตะโกนดังก้องมาว่า"ผม...เป็นอาจารย์ในนามก็ด้ายยยยยย ขอบคุณที่ชอบงานผมคร้าบบบบบบบบบบ"(ในนาม)
GOYOMI
ภารโรงหน้าขรึม
ภารโรงหน้าขรึม
GOYOMI

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 564

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptySun Sep 02, 2007 7:04 pm

น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เอ่อเรนภาคเคะสินะ

(ช่วงไม่อยู่บอร์ดบ้าYขึ้นเยอะเลย)
racouk
Mod.
Mod.
racouk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 357

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=   เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]= EmptyWed Oct 17, 2007 9:04 pm

กรี๊ด น่ารักมาก สวยจังเลย

วาดได้น่ารักมากเลยจ้า

เรน...ครับ..เหรอ!!!!!!!!!!!=[]=
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» 13 ????อง