KA-SHEN Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
KA-SHEN Board

::<[ศูนย์บัญชาการ KSN. ภารกิจพิชิตราชันย์]>::

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)

Go down 
pantarat_9
Arin_Chan
racouk
phat-24*
felalia
sazame
kanin
นู๋ปอนด์จ้า
RYUSAKii
lemonwhite
CooLs BoyZ
bangbao
ferisku
SandalVitreous
18 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Mar 08, 2007 7:06 pm

ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) 35953610

แนะนำ

ตัวละครตัวใหม่ ^^ ซาระ โชคดีเจริญ ถ้าหากใครได้อ่านตอนเกือบๆ ล่าสุดแล้วจะเจอเธออ่ะนะ

she เป็น ลูกครึ่ง ไทย-ญี่ปุ่น มีพ่อเป็นไทย แม่ญี่ปุ่น เป็นคนที่เพิ่งย้ายมากทม.ได้แค่ปีเดียวเอง แต่พูดไทยคล่องนะเออ

สายพลังปักษามนตรา เป็นพวกพืชที่กินเนื้อ (มีด้วยรึ? = มีสิ)

พลังทางด้านสิ่งมีชีวิตคล้ายของรุ่นพี่เบญอ่ะนะ (ใครจำรุ่นพี่เบญ ไม่ได้ไปอ่านใหม่)

บอกให้หมด เพราะนี่ก็ขึ้นทำเนียบตัวประกอบ = =' (ปล. อาจจะขึ้นไปเป็นตัวเด่นได้ถ้าอยาก 55+)

อ่าต่อด้วยเรื่องภาพ

อยากวาดให้ดูเซกซี่แฮะ แต่ทำไมมันไม่ได้หว่า -*- ออกเด็ก ๆ ซะงั้น ช่างเถอะ 55+

มีคนติว่าเส้นแข็ง แสงเงาไม่ได้เรื่อง สัดส่วนยังเพี้ยน ๆ

พอมาดูภาพนี้แล้วจะรู้ว่า สิ่งที่พูดมา ยังไม่ดีขึ้นซักนิด ! T[]T

เอ้าพยายามต่อไป T_T

ติชมได้นะคะ ว่างจากการสอบหาอะไรผ่อนคลายน่ะ ^^"
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://sinsin.exteen.com
ferisku
นายใหญ่แห่งคาเชน
นายใหญ่แห่งคาเชน
ferisku

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 788

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Mar 08, 2007 7:23 pm

น่ารักดีออกค่ะหนูชอบ

เเต่ชอบดอกไม้มักมากเลยอ่ะค่ะ

มีหน้าด้วย

น่ารักดี
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://ferisku.exteen.com/
bangbao
หน่วยรบพิเศษ KSN
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Mar 08, 2007 7:24 pm

=///= ที่แท้ก็ซาระจังนี่เอง (พูดซะเหมือนรู้จัก 55+ )
สวยดีครับ อืมพี่ซินลองวาดก้างคุงเป็นโครงก่อนก็ได้นะครับแต่ให้ออกแนว 3 มิติหน่อย
แล้วก็ค่อยเติมเนื้อหนังให้ก้างคุงอะครับ ใส้เสื้อภาพ แล้วเรื่องสัดส่วนก็น่าจะดีขึ้นครับ
อืมมม เพชรก็ลองใช้วิธีนั้นนะครับ มีคนแนะนำมาก็ค่อนข้างใช้ได้ดีทีเดียวแหละครับ

สู้ต่อไปครับ ^ ^
CooLs BoyZ
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
CooLs BoyZ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 212

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Mar 08, 2007 7:39 pm

เห็นด้วยกะพี่เปา(พี่เพชร)มากเลยแต่เอ....เรียกก้างเฉยก้อได้ครับ

ก้างคุง--? เวลาอ่านแล้วจะขำ(มะรู้หมู่นี้เปนบ้าอะไร เราค่อนข้างบ้าๆ บ๊องๆนะ)
lemonwhite
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Mar 08, 2007 7:46 pm

ลงสีสันสุดยอด ^^

ชอบจัง ทำสีเขียวเข้ากับสีม่วงได้ด้วย >[]<
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Mar 08, 2007 7:56 pm

อืม...ตอนแรกพี่ก็ว่าสีม่วงกับสีเขียวไม่เข้ากันเลยแฮะ

ลงไปลงมา เอ้อ สวยไปอีกแบบ 555+

ภาพนี้ไม่ได้วาดก้างคุงจริงๆ นั่นแหละ = =;;

ไว้จะลองดูนะคะ ^^
http://sinsin.exteen.com
RYUSAKii
ผู้คุมกฎแสนเยือกเย็น
ผู้คุมกฎแสนเยือกเย็น
RYUSAKii

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 803

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Mar 08, 2007 10:15 pm

สีสันได้ใจมากเลยพี่ซิน
bangbao
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Mar 08, 2007 10:48 pm

=__=!!! ดูท่าบอยจะฮากับคำว่าก้างคุงแฮะ 55+
นู๋ปอนด์จ้า
อาจารย์ฝึกหัดหน้าสวย
นู๋ปอนด์จ้า

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 325

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyFri Mar 09, 2007 8:45 am

สีสวย คนก็สวย แต่ที่ชอบที่สุดน่าจะเป็นดอกไม้ แปลกดี หุหุ หิหิ 55+ (เริ่มบ้าแล้วครับท่าน)

อะแฮ่ม...โทษที ปล่อยตัวมากไปหน่อย (แม่บอกแล้วไงว่าอย่าเปิดเผยตัวจริง)
kanin
หัวหน้าภารโรง
kanin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1362

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyFri Mar 09, 2007 12:56 pm

น่ารักมากมายงับ (โดยเฉพาะดอกไม้ ^^)

ซาระจังน่ารักเกินคาดแฮะ (แล้วไปคาดมาก่อนตรงไหน-_-^^)
sazame
นักเรียนใหม่ไร้ฝีมือ
sazame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 25

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyFri Mar 09, 2007 2:31 pm

น่ารักจังเลยฮะพี่ซิน ผมเป็นประกายเชียว อ๊ากก ><
พี่ซินกะจะวาดเซ็กซี่ แต่หนูว่า โลลิๆ แบบนี้ก็น่ารักดีออกค่ะ หุๆๆ
felalia
felalia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 413

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyFri Mar 09, 2007 4:48 pm

น่ารักมากๆค่ะ

พี่ซินลงสีเก่งจัง
phat-24*
phat-24*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 387

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptySat Mar 10, 2007 2:26 pm

>< น่ารักดีออก

เอิ้กส์ ดอกไม้กินเนื้อ น่ากลัว เหอๆ
http://my.dek-d.com/phat-ja
lemonwhite
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptySat Mar 10, 2007 6:00 pm

สีม่วงกับสีเขียวนาวก็คิดว่ามันไม่เข้ากันนะ

เพราะนาวเองถ้าลงโทนตัดกันมันจะเน่าเละเฟะเลย =_=

พี่ซินสู้ๆ สวยง่า T^T
racouk
Mod.
Mod.
racouk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 357

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyMon Mar 12, 2007 9:17 pm

น่ารักอ่าคะ

ผมสวยจิงๆนั่นล่ะ

คิคุๆ ดอกไม้น่ารัก(หรือน่ากลัวดีอ่ะ)

งามๆๆ
Arin_Chan
นักเรียนใหม่สุดแนว
นักเรียนใหม่สุดแนว
Arin_Chan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 41

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyMon Mar 12, 2007 9:49 pm

น่ารักมากเลยงิ

สีสวยมากเลยค่ะ แต่หน้าตาโหดจังเลยง่ะ >_<
pantarat_9
pantarat_9

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Apr 12, 2007 1:08 pm

สวยงามมากมาย
lucuzuss
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
lucuzuss

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 268

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyThu Apr 12, 2007 2:58 pm

อย่างที่ท่านเปาว่าและค่ะ

ลองใช้แบบก้างคุงดู (ทำไมต้องมีคุงด้วยอ่ะ ช่างเหอะ แต่เค้ามีเราก็มีละกัน)

แล้วค่อยเติมรายละเอียด

ต้องลองดูค่ะ
เหมันต์
เหมันต์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1465

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptySat Apr 14, 2007 11:37 am

ดอกไม้ที่นู๋ซาระถืออยู่นั่นน่ะ มันพันธุ์ไหนกันล่ะเนี่ย
http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=64625&eid=7
comboto
ปีสองจอมซนปนทะเล้น
ปีสองจอมซนปนทะเล้น
comboto

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 181

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptySat Apr 14, 2007 7:27 pm

น่ารักดีคับ

พืชกินเนื้อ!!!

คนที่สู้ด้วยจะโดนกินป่าวอะเนี้ย
GOYOMI
ภารโรงหน้าขรึม
ภารโรงหน้าขรึม
GOYOMI

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 564

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)   ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ) EmptyTue Apr 17, 2007 10:57 am

ดอกไม้กินคนน่ารักจัง
(อ้าวเริ่มจะบ้าแล้วแฮะ)

ซาระ (ตัวละครใหม่ค่ะ)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» ?????????อก????ิญ?าณ?็นต???ะค??????อง
» <?วน????^^> ?????าง????ะค?????็นต?๊กตากัน
» ?????ลง??? profile ????ะครจ??
» ??????ยน ( = = ?็นต???ะครท????ับสน????ุด???? ???? )