KA-SHEN Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
KA-SHEN Board

::<[ศูนย์บัญชาการ KSN. ภารกิจพิชิตราชันย์]>::

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

- -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)

Go down 
lucuzuss
sinnerdarker
racouk
เหมันต์
felalia
kanin
Reiya
popoling-ice
RYUSAKii
เฮย์จิคุง
SandalVitreous
comboto
sensei_z
lemonwhite
ferisku
bangbao
20 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
bangbao
หน่วยรบพิเศษ KSN
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

-  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyTue Apr 10, 2007 11:47 pm

อืม แต่เพิ่งทำเสร็จหน้าแรกหน้าเดียวเองอะครับ คงจะอีกไกล (และยังต้องแก้อีกตรึมครับ)

[เนื่องจากรูปมีปัญหาบางประกาศ จึงขออณุญาตลบออกก่อนครับ = =]

ปล.นี่เป็นแค่ที่คิดๆเอาไว้นะครับ ในอนาคตเป็นสิ่งที่ไม่แน่นอนดังนั้นอาจจะไม่ได้ทำก็ได้นะครับ

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Sat Jun 09, 2007 4:25 pm, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
ferisku
นายใหญ่แห่งคาเชน
ferisku

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 788

-  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 8:59 am

ต่อค่ะ ต่อ

สู้ต่อไปท่านอาจารย์

ลายเส้นสวยมากเลย

วาดต่อนะท่าน ^ ^
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://ferisku.exteen.com/
ferisku
ferisku

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 788

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 9:01 am

ศิษย์นี้ขอเชียร์สุดใจ ^ ^
http://ferisku.exteen.com/
lemonwhite
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 10:25 am

เรนหล่อออออออออออออออออ *0*!!!!!!!!!!!
sensei_z
Mod.
Mod.
sensei_z

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 124

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 11:19 am

อ๊ากกกก หล่อลากกกก
comboto
ปีสองจอมซนปนทะเล้น
comboto

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 181

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 11:43 am

ว้าวววววววววววว

สุดยอดเลยคร้าบ

เรนหล่อมากเลย
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 9:13 pm

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กรี้ดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาวาดต่อด้วยเถอะค่ะ -__- (_ _) /me โค้ง

ชอบ ภาณุน่าร๊ากกกก แต่เห็นเรนมาแต่ไกล หล่อมักๆๆๆ >0<

ขอความกรุณาด้วย >0< ตอนนี้อุณหภูมิในร่างกายกำลังพุ่ง อาจจะมีเลือดออกทางจมูกได้ เอิ้ก
http://sinsin.exteen.com
เฮย์จิคุง
เฮย์จิคุง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 184

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 9:24 pm

ภาณุน่ารักจริงจริ๊ง >\\\<

น่ารักมาก

เชียร์ให้วาดต่อนะ ถือว่าสงสารเด็กตาดำๆ เดี๋ยวจะร่ำร้องหาภาณุจนขาดใจตาย ><
RYUSAKii
ผู้คุมกฎแสนเยือกเย็น
ผู้คุมกฎแสนเยือกเย็น
RYUSAKii

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 803

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 9:45 pm

เรนหล่อ...โฮ่...เทพมากมาย...ท่านอาจารย์รับผมเป็นศิษย์ด้วยเถอะ
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 108

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 11, 2007 9:58 pm

สวยอ่า
Reiya
ปีสองหน้าติ๋ม
Reiya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyThu Apr 12, 2007 10:47 am

ลายเส้นสวยดีจัง

ชอบผมๆ

ภาณุน่าร๊ากกกเรนก็เท่

แต่คิดจะวาดเรื่องนี้ให้จบจริงๆนั้นหรือ - -+
kanin
หัวหน้าภารโรง
kanin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1362

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyThu Apr 12, 2007 11:38 am

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

เรน...เรนเท่บาดใจสุดๆ ^///^

ภาณุก็น่ารักกกกกกกกกกกกกมากๆ

วาดต่อเร็วๆนะงับ^-^
felalia
felalia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 413

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyThu Apr 12, 2007 4:18 pm

งามมากค่ะ><

เรนเท่สุดๆเลย

ภาณุก็น่ารัก^^
เหมันต์
เหมันต์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1465

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptySat Apr 14, 2007 10:43 am

เท่สุดๆ กรี๊ด....
http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=64625&eid=7
racouk
Mod.
Mod.
racouk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 357

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptySun Apr 15, 2007 8:46 pm

อ้ากๆๆๆ

เรนหล่อมักๆ

ขนาดไม่เห็นหน้ายังน่ารักเลย

เหอๆๆ

ภาณุ เส้นคมสวยจัง สู้ๆนะคะท่านเปา
นักเรียนใหม่ไร้ฝีมือ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 16

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 18, 2007 7:14 pm

วาดต่อๆๆๆค่า

อยากอ่านจังเรย ลายเส้นสวยดี
lucuzuss
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
lucuzuss

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 268

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 18, 2007 9:17 pm

อีกแล้วน้าท่านเปา

มาสอนนู่บ้างจิ

ชอบภาพข้างล่างอ่ะ

ลายเส้นสวยมากมาย

งดงามมากๆเจ้าค่ะ
phat-24*
อาจารย์ฝึกหัดหน้าสวย
phat-24*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 387

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyWed Apr 18, 2007 10:21 pm

>< งามๆๆๆ

ไม่ดิๆ เรนเท่ๆๆ อ๊ากกกกก เลือดพุ่ง 55+

วาดต่อนะท่านเปา อยากอ่านๆๆ
http://my.dek-d.com/phat-ja
[S]hield_hTk
[S]hield_hTk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyTue Apr 24, 2007 1:31 pm

เส้มคม งามฮะทั่น~

เรนเท่ห์มว๊ากกก >w< วาดต่อนะๆ
นู๋ปอนด์จ้า
นู๋ปอนด์จ้า

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 325

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyTue May 29, 2007 5:52 pm

อ๊ากกกกกก หล่อ เท่ อีกแล้ว น่าร๊ากกกกกกด้วย

วาดต่อไปๆ ห้ามหยุดๆ (ใช้แรงงาน 55+)
Reiya
Reiya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptyFri Jun 08, 2007 7:46 pm

โอยยยซังเด็กเตรียมม = ="

ไหงมันครละรูปอ่าพี่เพชร...
bangbao
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptySat Jun 09, 2007 4:23 pm

O[]O อึ้ง!!!

= = " โทษที สงกะสัย จะเผลอลบไปแล้ว แล้วบังเอิญชื่อเหทือนกัน TT^TT

_ _ " ขออภัยอย่างสูงน้อ ช่วงนึ้มึนๆ ไงมะรู้

ขออภัยคร้าบบบบ >>> ว่าแล้วก็ชิ่งไปลบรูป
GOYOMI
ภารโรงหน้าขรึม
ภารโรงหน้าขรึม
GOYOMI

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 564

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptySat Jun 09, 2007 9:27 pm

อยากดูรูปไม่ขึ้น
bangbao
bangbao

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: - -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)   -  -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ) EmptySat Jun 09, 2007 9:36 pm

= /\ = ลบไปแล้วละครับ

ปล.ต้องขออภัยด้วยคร้าบบบ ไว้จะลองปั่นมาส่ง

- -+ หุหุ ลองวาดดูอะครับ (แบบว่าเอาฟิคเวียนมาลองวาด หุหุ)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» ??????ยน ( = = ?็นต???ะครท????ับสน????ุด???? ???? )
» ?ูป??ะกอบ?ิค???ยน??ับ ^///^
» Rain & Panu The Special Fiction : ?ิค???ยน???วบ???~